Lớp 10A2 Đoàn Kết
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Lớp 10A2 Đoàn Kết

Trường THPT Đinh Tiên Hoàng

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
ColdVampire

ColdVampire

cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ? Empty
Bài gửiTiêu đề: cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ?   cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ? EmptyThu Apr 03, 2008 8:27 pm

em lap topic nai` de hoi xem cac pac nghi sao ve` kon gai , va` xem co ai mac benh giong em ko ^^!
that ra em ko pai ng` chanh che gi`, chi vi` tung bi bo` da' nen co hoi that vong ve kon gai. Tu do tro~ di em ko dam tiep xuc voi kon gai nen gio` dam ra ghet kon gai ( hay dung hon la` ko thix wan tam nhiu` den kon gai)
em nghi kon gai bay h` co phan` ngo~ ngao' hon xua, 1 so' giong thuy kieu thi` rat hiem, ma` nhung dua' giong thi no~ lai chanh con` hon ca thuy kieu
Thiet em ko bik kon gai h` la` cai' gi` va cha bik cac pac nghi sao ? em xin y kien may pac
em cung ko dam dung cham gi` den nh~ chi gai' lop 10a2 nhung wa? thuc viec em trinh` bao' na` co thuc, mong cac pac xem xet choa lol!
greenpig_ghost

greenpig_ghost

Bài gửiTiêu đề: Re: cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ?   cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ? EmptyThu Apr 03, 2008 11:34 pm

THẾ TẠI SAO KO HỎI THẰNG THẰNG KON TRAI BÂY JỜ ĐỐI VỚI KON GÁI CHUNG THỦY THẬT LÒNG NHƯ THẾ NÀO, XIN LỖI CHO 1 PHÚT CHỬI BẬY ÀH NHA, DIS MẤY TỤI KON TRAI CO' KON GÁI ROI` THI` LẠI CHÁN THÔI, SUỐT NGÀY KÍM MẤY KON NHỎ ĐẸP ĐẸP NÓ BỎ CHO THẤY PA`
http://360.yahoo.com/hoahoctro_timban_love92
anhchang
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ?   cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ? EmptyFri Apr 04, 2008 5:19 pm

+)U`NG CO' LO^I TA^'T CA? BON KON GA'I RA NO'I ZA^Y CHU*A CHA'C CON ZAI TO^'T HO*N BON CON GA'I HU' NOI KI?U +)O' BO LA` +)A'NG Sleep Sleep Sleep Sleep Sleep Sleep Sleep
greenpig_ghost

greenpig_ghost

Bài gửiTiêu đề: Re: cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ?   cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ? EmptyFri Apr 04, 2008 5:59 pm

cHiN'h XAc'!!! Kon GaI' +)a sO^' lA` cHuNg tHuY?, hOi? cO' bAo nHiu ThA(`nG kOn TrAi ChUnG tHuY? NhU* kOn gAi', mA^y' ThA(`nG bI. Bo? lA` mAy^' thA(`ng dEcK cO' mA(t' NhIn`
ColdVampire

ColdVampire

Bài gửiTiêu đề: Re: cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ?   cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ? EmptyFri Apr 04, 2008 7:47 pm

^^ thanks may chi da~ cho em y' kien Very Happy
nhung em dau co noi cai chuyen iu duong the' dau confused
chi noi na` hoi chanh~ chut thoi mu`
voi lai em cung ko dam noi chac chan la` tat ca kon gai' Very Happy
olabibi
Tổ Trưỡng
Tổ Trưỡng
olabibi

Bài gửiTiêu đề: Re: cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ?   cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ? EmptySun Apr 06, 2008 11:20 am

tao hiểu tâm trang mài mà ! tao cũng từng như thế ! iu lại đi rùi sẽ wên thui a` ! con gái thời nay thì ngoài bạn gái tao ra sao tao thấy ai cũng tệ hết á ! lol!
https://lop10a2.123.st/profile.forum?mode=viewprofile&u=1
ColdVampire

ColdVampire

Bài gửiTiêu đề: Re: cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ?   cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ? EmptySun Apr 06, 2008 12:06 pm

^^ thanks may` 1 kai' that to naz`Very Happy
ma` may` dung co cuoi` lol! cu tu tu chu em ah
roi se co luc may bi giong tao thoi Wink)
greenpig_ghost

greenpig_ghost

Bài gửiTiêu đề: Re: cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ?   cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ? EmptyMon Apr 07, 2008 12:36 pm

ý cha` có bạn ColdVampire chỉ được cái nói đúng, tại chưa gặp thời thui hjhjhj Very Happy
ColdVampire

ColdVampire

Bài gửiTiêu đề: Re: cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ?   cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ? EmptyMon Apr 07, 2008 8:23 pm

^^ thanks nha tu` khi lap topic moi dc khen 1 cai' to dung` dung` be~ ca lo~ mui~ lol!
Va` cui cung` sau 1 dem vat tay len tran de tran' duoi' tay em da~ suy ra dc 1 diu` wa' suc la` chi li'
=> KO NEN YEU O TUOI HOC TRO`, VI TUOI NAY CHI LO CHOI CHU KO THE NAO TINH DEN CHUYEN DAM CUOI MA BEN NHAU DOI` DOI` DC. -> YEU NHAU TUOI HOC TRO CHAC CHAN SE CHIA TAY ( co le day cung la li do ma` moi ng` moi noi iu la` kho~ day sunny )
Neu pa` kon thay dung' thi` thanks cho em 1 cai' hen :Very Happy
greenpig_ghost

greenpig_ghost

Bài gửiTiêu đề: Re: cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ?   cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ? EmptyTue Apr 08, 2008 2:56 pm

củng đúng, nhưng thời gian này, tình yêu là đẹp nhất
Yêu xong bỏ cũng thú vị lắm chứ, đau thì có đau nhưng qua đó ta lại thêm dc một bài học thôi, tốt nhất yêu đừng thật lòng thì trò chơi mới thêm thú vị chứ lol!
ColdVampire

ColdVampire

Bài gửiTiêu đề: Re: cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ?   cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ? EmptyTue Apr 08, 2008 8:07 pm

Sad dung la` troi` cho tro` choi
tiec thay cho nh~ ai chua iu ma` nghi moi tinh dau` that lang man What a Face
pai dua bai` nay den toan the pa` kon dan teen de khoi ai iu o tui~ nai` lol!
olabibi
Tổ Trưỡng
Tổ Trưỡng
olabibi

Bài gửiTiêu đề: Re: cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ?   cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ? EmptyTue Apr 15, 2008 8:51 am

tình đầu chỉ đẹp khi tình chia tay ! lol!
https://lop10a2.123.st/profile.forum?mode=viewprofile&u=1
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ?   cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ? Empty

cho em hoi that ra kon gai bay h` na` cai gi` ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang