Lớp 10A2 Đoàn Kết
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Lớp 10A2 Đoàn Kết

Trường THPT Đinh Tiên Hoàng

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Tự Bạch Của Member

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
thixchoigai
Thống Lĩnh
Thống Lĩnh
thixchoigai

Tự Bạch Của Member Empty
Bài gửiTiêu đề: Tự Bạch Của Member   Tự Bạch Của Member EmptyFri Mar 28, 2008 7:15 pm

Mời các bác nhào vô
1. Bạn tên gì ? Từ từ rồi biết nhé
2. Giới tính ? Đọc hết cái này rồi bạn có đoán ra được không?
3. Email ? Nick Y.M? Tạm thời ta cứ bỏ qua câu này được không?
4. Bạn có biết xuất xứ tên bạn từ đâu không ? Có chứ, từ Mama. Tên tớ là một loại cây chả liên quan gì đến Mama tớ.
5. Bạn sinh ngày mấy ? Tớ mà nói ra là lộ ngay.
6. Ngày sinh của bạn có gần hay trùng với 1 dịp lễ nào không ? Có đấy, ngày nhà giáo Việt Nam.
7. Bạn có anh chị em không ? Gồm những ai ? Có một thằng em trai.
8. Bạn thích màu gì ? Màu nói lên được tính cách à? Hình như màu đỏ.
9. Sở thích của bạn ? Mỗi người cần phải có một thú vui và cố gắng gìn giữ nó suốt đời, tớ chọn việc đọc sách vì nó đơn giản và mang lại nhiều ý nghĩa, ngoài ra thì nghe nhạc, đi du lịch, tám chuyện...những người bình thường thích gì thì tớ thích cái ấy thôi.
10. Lần cuối cùng bạn khóc là khi nào ? hôm kia, không phải khóc, mà là chảy nước mắt. Mà sửa lại là lần gần đây nhất đi, không thích từ cuối cùng đâu.
11. Lần cuối cùng bạn cười là khi nào ? Vừa cười xong, là lần cười gần nhất ấy.
12. Người cuối cùng bạn nói chuyện điện thoại là ai ? Vừa gọi bác sỹ xong.
13. Bạn nói chuyện với ai nhiều nhất ? Không biết, có lẽ câu hỏi này muốn tìm người đặc biệt với tớ chăng?
14. Bạn có lần sinh nhật nào đáng nhớ không ? Không, chưa có sinh nhật nào tới ngưỡng quá hạnh phúc hay quá đau khổ cả.
15. Bạn từ hào điều gì trên cơ thể mình nhất ? Câu hỏi vớ vẩn.
16. Bạn thích gì ở bản thân mình nhất ? Độc lập
17. Thói quen xấu của bạn là gì ? ngủ dạy muộn
18. Khi tức giận, bạn làm gì ? Tức đầy lên cổ thì chỉ biết bỏ đi thôi
19. Bạn thích ăn món gì nhất ? cứ ngon là thích
20. Bạn thích uống gì ? sô đa chanh muối
21. Bạn thích môn học nào nhất ? không biết có phải văn học và lich sử không nữa, vì tớ không thích với những cái đang dạy trong nhà trường.
22. Tính cách nổi bật của bạn ? chả có gì nổi bật, vui đâu chầu đó.
23. Điều bạn nghĩ đến đầu tiên khi thức dậy ? lại phải đi làm rồi, cuộc đời thật nhục.
24. Bạn có bao giờ nói ra điều gì đó mà bạn hứa giữ bí mật không ? Không bao giờ. Người bắt tui hứa mà nói ra còn bị tui mắng.
25. Bạn có nghĩ nói dối là xấu không ? Là xấu.
26. Con số yêu thích ? Chẳng có gì hay ho trong việc yêu thích một con số.
27. Ngày tháng bạn yêu thích ? Weekend và các ngày lễ
28. Bạn có nickname nào không ? Có chứ. Bạn thích nó không ? Thích không nhỉ? nickname thì không thích lắm nhưng nick name thường gắn với kỷ niệm và bạn bè nên thích cái không gian mà người khác gọi mình bằng nickname.
29. Điều đầu tiên bạn chú ý ở một người khác phái là gì ? Phong thái.
30. Bạn có thể mô tả một người khác phái mà bạn cho là lý tưởng ? Không mô tả được. Vì cái này phải suy nghĩ lâu quá.
31. Bạn có cho rằng yêu đơn phương là tốt không ? Không. Chắc nó tàn phá con người ta ghê lắm.
32. Người khác phái mà bạn nghĩ đến lúc này ? Nghĩ đến cái bạn đang đọc cái này đấy.
33. Bạn tìm kiếm điều gì ở một người khác phái ? có thể tìm kiếm được hả?
34. Bạn thích chữ viết của mình không ? Thích. Dù lâu rồi không viết.
35. Bạn có dễ dàng tin tưởng vào người khác không ? Có, tui ít khi bị mất lòng tin dạng này lắm.
36. Bạn ghét loại ngừơi thế nào ? đi bằng đầu gối
37. Bạn có bao giờ ước không ? Có. Bạn có tin nó sẽ trở thành hiện thực không ? Còn tùy.
38. Nếu trở thành một người khác, bạn sẽ trở thành ai ? Ở đây không có chữ nếu.
39. Thể loại nhạc bạn yêu thích ? Pop, pop country.
40. Đĩa CD bạn mua gần đây nhất là gì ? Nhận xét của bạn về nó ? Lâu quá không mua.
41. Thần tượng của bạn ? không có
42. Bài hát mà bạn yêu thích ? Ngay lúc này thì là Dont cry Jonni.
43. Bạn có thích nhày nhót không ? Thích một chút chút.
44. Phim hoạt hình ưa thích của bạn ? Không có phim hoạt hình ưa thích.
45. Thể loại phim bạn thích ? classic
46. Truyện tranh nào bạn cảm thấy hoang phí khi bỏ tiền mua nó ? Chưa và không bao giờ mua truyện tranh.
47. Người mà bạn cảm thấy ghen tỵ nhất ? quên rồi
48. Sau này, nếu có gia đình, bạn thích sẽ có con chứ ? Câu này điên quá. Bao nhiêu trai, bao nhiêu gái ? một trai một gái thì tốt, không thì 2 gái đi.
49. Bạn nghĩ mình sẽ làm ngành nghề gì ? Lều báo. Chức vụ nào ? Tui không viển vông đến thế đâu, làm nhân viên cũng được rồi.
50. Bạn biết bao nhiêu ngôn ngữ ? Và bạn muốn biết (thông thạo) bao nhiêu ngôn ngữ ? Hai.
51. Bạn thích đọc sách không ? Có. Tác phẩm yêu thích của bạn ? Nhiều lắm. Cuốn sách bạn đọc gần đây nhất ? Perfect Spy - Phạm Xuân Ẩn.
52. Bạn thích tham quan nơi nào nhất ? Matxcova, và Ăng co, Vì sao vậy ? Vì tôi thích nhiều nơi khác nữa nhưng chỉ dám mơ ước thế thôi.
53. Bạn có thích nổi tiếng không ? Không.
54. Bạn có hạnh phúc không ? Nhưng hạnh phúc là gì? Nếu hạnh phúc là đấu tranh thì có.
55. Châm ngôn của bạn ? Tiền không mang lại niềm vui nhưng mua được những thứ mang lại niềm vui, ví dụ như một que kem chẳng hạn.
56. Nếu là người khác, liệu bạn có kết bạn với bạn không ? Còn tùy xem người khác thích kết bạn với người như thế nào. Tớ luôn là một người bạn tốt.
57. Tiền bạc có quan trọng không ? Quan trọng.
58. Phòng riêng của bạn như thế nào ? Không có phòng riêng nhưng khá hài lòng vì nó nhiều ánh sáng.
59. Bạn có sưu tập cái gì không ? Không.
60. Bạn thích có thật nhiều bạn hay chỉ có một, hai người ? Bạn bè là duyên mà gặp nhau, không lựa chọn được.
61. Điều gì quan trọng nhất đối với bạn lúc này ? Sức khỏe.
62. Nếu 1 việc mà nhiều người cho rằng vô vọng, bạn có làm không ? Không.
63. Bạn có hay tha thứ không ? Có
64. Nếu không bằng lòng ai điều gì đó, bạn sẽ nói họ biết chứ ? Không nói.
65. Bạn có thích chơi game không ? Rất dị ứng. Game ưa thích của bạn ?
66. Bạn có khóc khi xem phim hoặc một bộ truyện cảm động nào không ? Có
67. Bạn tin vào số mệnh chứ ? Tin vào số phận.
68. Bạn sợ gì nhất ? Sợ ốm.
69. Có điều gì là mãi mãi không bạn ? Không.
70. Làm con trai hay con gái sẽ tốt hơn ? Tùy
71. Mô tả quan hệ của bạn và gia đình. Không mô tả được.
72. Bạn có hay soi gương không ? Có
73. Trong gia đình bạn yêu quý ai nhất ? Papa.
74. Bạn có hay viết nhật kí không ? Thỉnh thoảng.
75. Nếu cho bạn 10.000VNĐ, bạn sẽ mua 1 món gì ? Híc, 10 nghìn bây giờ thì chỉ đi chùa được thôi.
76. Mục tiêu của bạn trong 1 năm, 5 năm, 10 năm, 100 năm nữa ? sống khỏe mạnh.
77.Nick của bạn trong diễn đàn nước nga .net có ý nghĩa là gì?? Là khuyết danh. tại sao? mình muốn mọi người chơi trò chơi này thật thoải mái và không xấu hổ.
78. Bạn yêu nước Nga không? Chắc chưa dùng từ yêu được đâu. Tớ có yêu quý nước Nga.
79.Tại sao bạn lại yêu( không yêu)? Vì nó làm cho tớ thấy yêu thôi.
80. Người Nga nổi tiếng nào bạn thích nhất ? V. Putin - Một người mà ai cũng biết là ai rồi đấy.
81. Bạn có thích nhạc Nga không? Có. cụ thể nhạc nào, bài hát nào, ca sĩ nào làm bạn thích nhất? Tớ không biết trả lời câu này, thích chung chung thôi, trừ rock rap.

Ôi mệt quá.
Hoai_Nam
Tổ Trưỡng
Tổ Trưỡng
Hoai_Nam

Tự Bạch Của Member Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tự Bạch Của Member   Tự Bạch Của Member EmptySat Mar 29, 2008 7:02 pm

Thằng Phong Cùi này rãnh quá.Toàn post những bài đẳng cấp cùi bắp vừa dài vừa dở
olabibi
Tổ Trưỡng
Tổ Trưỡng
olabibi

Tự Bạch Của Member Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tự Bạch Của Member   Tự Bạch Của Member EmptySun Mar 30, 2008 5:33 am

trời ơi ! tự bạch của member mà viết hết đoá chắc chết wa'''''' lol!
https://lop10a2.123.st/profile.forum?mode=viewprofile&u=1
ColdVampire

ColdVampire

Tự Bạch Của Member Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tự Bạch Của Member   Tự Bạch Của Member EmptySun Mar 30, 2008 8:29 am

viet xong naz' tho~ ma` chet wa'
ma` thang` post bai` chac cung pai nam` benh vien may' hum nay roi` day Razz
ma` tu bach co' ben kia roi` ma` ranh~ wa' hoa' pro` ah` Very Happy
olabibi
Tổ Trưỡng
Tổ Trưỡng
olabibi

Tự Bạch Của Member Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tự Bạch Của Member   Tự Bạch Của Member EmptySun Mar 30, 2008 11:56 am

no' bị điên mài chấp làm j` ! mà đứa nào điên hơn mới làm theo ! lol!
https://lop10a2.123.st/profile.forum?mode=viewprofile&u=1
Sponsored content

Tự Bạch Của Member Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tự Bạch Của Member   Tự Bạch Của Member Empty

Tự Bạch Của Member
Trang 1 trong tổng số 1 trang