Lớp 10A2 Đoàn Kết
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Lớp 10A2 Đoàn Kết

Trường THPT Đinh Tiên Hoàng

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

GỠ RỒI GIUM MÌNH VỚI

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
black dragon
Tổ Trưỡng
Tổ Trưỡng
black dragon

GỠ RỒI GIUM MÌNH VỚI Empty
Bài gửiTiêu đề: GỠ RỒI GIUM MÌNH VỚI   GỠ RỒI GIUM MÌNH VỚI EmptyTue Mar 25, 2008 10:16 pm

Myas mình đang sử dụng bình thường.
Nói cho rõ hơn thì trước khi đi học chính. Mình có mở lên nghe nhạc. Nhưng khi đang sử dụng được khoảng gần 5 phút. Máy mình tự động khởi động lại.
Và khi đang khởi động ( qua giai đoạn đầu ( phần mà có nhấn phím F2 để vào CMOS)) nó hiện lên dòng chữ này:
"A disk read error occurred
press ctrl + alt + Del to resrart"

Vậy thì máy mình nó bị gì. Và cách khắc phục như thế nào?

Do mình đang biên tập nhac và phim nên minh lưu để ngoài desktop. Nay bị như thế mình kob tí cách nào để khôi phục dữ liệu cả.
Ngay cả việc mình dùng windows XP protable để khổi phục dữ liệu cũng ko sử dụng được ( mình vô ổ C khi đang sử dụng đĩa windows xp protable đó cũng ko được nữa)

LÀM ƠN GIÚP MÌNH NGHEN.
THANK A LOT!!!!
haiau
Tổ Trưỡng
Tổ Trưỡng
haiau

Bài gửiTiêu đề: Re: GỠ RỒI GIUM MÌNH VỚI   GỠ RỒI GIUM MÌNH VỚI EmptyWed Mar 26, 2008 4:39 pm

bạn nói cái gì mình không hiểu kỹ lắm... mà không hiểu thì làm sao giúp bạn đuợc... post kỹ 1 chut đi Myas là chuơng trình nghe nhạc phải ko Question . Còn đi hoc chính là sao Question . bạn nói là winxp portable ko sử dụng đuợc mà. sao giờ bạn dùng đuợc. bạn có thể nói rõ ràng bạn dùng winxp portable phục hồi dữ kiệu thế nào ko... để mình về còn suy nghĩ giải thích cho bạn... Hãy chịu khó bỏ 1 chút thơi gian để post cụ thể hơn nhé... cuối tuần mình ra mạng post trả lời cho... ok vậy đi
http://haiau242.jimdo.com
black dragon
Tổ Trưỡng
Tổ Trưỡng
black dragon

Bài gửiTiêu đề: Re: GỠ RỒI GIUM MÌNH VỚI   GỠ RỒI GIUM MÌNH VỚI EmptyWed Mar 26, 2008 11:49 pm

Được rùi nói lại nha
Máy mình đang sử dụng bình thường.
Nhưng khi đang sử dụng được khoảng gần 5 phút. Máy mình tự động khởi động lại.
Và khi đang khởi động qua giai đoạn đầu ( phần mà có nhấn phím F2 để vào CMOS), nó xuất hiện màn hình màu đen có dòng chữ này:
"A disk read error occurred
press ctrl + alt + Del to resrart"

Vậy máy mình bị gì và cách khắc ra sao!
black dragon
Tổ Trưỡng
Tổ Trưỡng
black dragon

Bài gửiTiêu đề: Re: GỠ RỒI GIUM MÌNH VỚI   GỠ RỒI GIUM MÌNH VỚI EmptyWed Mar 26, 2008 11:53 pm

Còn việc dùng dĩa windows xp portable là để cứu dữ liệu. Nhưng khi mình vô trong ổ đĩa C (đang trong HĐH xp trên đĩa) nó lại ko vô. Bao nhiêu file mình để ngoài desktop và ổ đĩa C ko thể nào cứu được.

Chỉ nói vậy thui. KO bít các bạn còn có cách nào cứ dữ liệu có hiệu quả cao hơn ko?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: GỠ RỒI GIUM MÌNH VỚI   GỠ RỒI GIUM MÌNH VỚI Empty

GỠ RỒI GIUM MÌNH VỚI
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» MAY ANH MAY CHI UNG HO GIUM EM VOI