Lớp 10A2 Đoàn Kết
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Lớp 10A2 Đoàn Kết

Trường THPT Đinh Tiên Hoàng

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

website icon đẹp

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
haiau
Tổ Trưỡng
Tổ Trưỡng
haiau

website icon đẹp Empty
Bài gửiTiêu đề: website icon đẹp   website icon đẹp EmptySat Feb 09, 2008 8:18 pm

Các bạn có đổi được icon ổ cứng và thư mục như ý muốn không... trong máy các bạn cũng có các icon mặc định nhưng khổ nổi nó xấu quắc à... có đổi thì cũng vậy... đổi nàm gì cho mất công... tìm đâu ra mấy cái Icon đẹp bi giờ... lỡ post bài Folder Icon Changer rùi nên phải chơi thêm bài này vô thôi cho nó đủ bộ...

website Icon đẹp nè
http://www.iconfinder.net

vào đó tha hồ chọn Icon đẹp nhé

Gõ chữ: Hard Disk vào ô rùi bấm search nó hiện ra các icon về ổ cứng hàng loạt... Bạn save về máy bỏ vào 1 thư mục rồi mở phần mềm Folder Icon Changer lên, truy cập vào thư mục chứa các Icon vừa down đó... rùi chuyển đổi thế nà xong...

Có ai không biết sử dụng phần mềm ko... có gì thắc mắc cứ đè thằng lớp trưởng 10a2 ra kêu nó chỉ nhé... nó vọc rùi đấy... mình chỉ có thể giúp bạn black dragon được đến đây thui...
http://haiau242.jimdo.com
black dragon
Tổ Trưỡng
Tổ Trưỡng
black dragon

website icon đẹp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: website icon đẹp   website icon đẹp EmptySat Feb 09, 2008 9:04 pm

thank
nhung co dieu phan mem do minh tu down ve hay trong may co san vay
Chi cach dung voi
haiau
Tổ Trưỡng
Tổ Trưỡng
haiau

website icon đẹp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: website icon đẹp   website icon đẹp EmptySun Feb 10, 2008 7:26 pm

Tự mình down phần mềm về chứ bạn. Phần mềm Folder Icon Changer mình đã đưa bạn link down rùi đó... còn website icon đẹp thì vào đó chọn Icon nào vừa ý rồi click chuột trái vào đó, 1 trang web hiện ra và bạn nhấp vào cái nút Download Icon là tự nó bắt link và bạn chỉ cần chọn đường dẫn để down về máy thôi ... cái này cũng không có gì đâu... Bạn phải tự mình vọc lấy chứ...thằng lớp trưởng lớp bạn vọc rồi đó... dụ nó chỉ đi... vào lớp cặp kè nó nói tao bao mài ăn chè... là nó chỉ à... muốn chắc ăn thì bạn bắt nó viết vào tờ giấy luôn... bạn về nhà mở ra koi rồi làm theo thôi... ba cái này có gì đâu mà khó phải không nè... thằng lớp trưởng lớp của bạn koi vậy mà dễ bị dụ lắm...
http://haiau242.jimdo.com
Sponsored content

website icon đẹp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: website icon đẹp   website icon đẹp Empty

website icon đẹp
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» vấn đề về website của lớp 10a2
» cách khóa 1 trang website