Lớp 10A2 Đoàn Kết
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Lớp 10A2 Đoàn Kết

Trường THPT Đinh Tiên Hoàng

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Khi boy vuốt tóc...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
olabibi
Tổ Trưỡng
Tổ Trưỡng
olabibi

Khi boy vuốt tóc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Khi boy vuốt tóc...   Khi boy vuốt tóc... EmptySun Apr 06, 2008 1:39 pm

Vuốt tóc là một nghệ thuật và người... có tóc để vuốt là một nghệ sĩ. Nhưng “vuốt tóc theo kiểu nào?”
Mỗi chàng trai có một cách vuốt tóc khác nhau, và điều này thể hiện phần nào tính cách của chàng đó. Nào, chúng ta bắt đầu nhé! Úm-ba-la ra xoài, ổi, me, cóc, mận... Bùm! Bạn thuộc týp người nào?

A - Bạn cứ liên tục vuốt tóc và... gãi đầu
Bạn sống cởi mở, hòa đồng, luôn tạo niềm vui cho mọi người và họ cũng cảm thấy rất thoải mái khi ở bên bạn. Bạn sống theo quan niệm “Tốt gỗ hơn tốt nước sơn” nên không xem trọng bề ngoài. Vậy kiểu tóc đầu đinh (giống Ji Jin Hee) là hợp với bạn nhất đấy!

B - Bạn thích hất tóc lên như sẵn sàng đón nhận một luồng gió mới thổi vào cuộc sống
Những việc to lớn, đầy sức sống và độc đáo mới đáng lọt vào mắt bạn. Bạn không thích sự ràng buộc, luôn hành động theo những gì mình nghĩ. Bạn còn nhớ kiểu tóc của Stomper, í lộn, Bae Young June (trong Chuyện tình mùa đông) không?
Bồng bềnh, gợn sóng (lãng mạn lắm đó!) mà sống động nữa chứ, rất hợp với bạn.

C - Bạn để tóc rẽ ngôi một bên và hay vuốt bên có nhiều tóc hơn
Bạn luôn bị cuốn hút bởi những ý nghĩ đối lập, những người luôn hoạt động và ngay cả kẻ thích nổi loạn. Bạn thích tìm tòi sự mới mẻ (vậy cũng tốt đấy, nhưng đừng có mới nới cũ đấy nhé!). Bạn thích những kiểu tóc mới, mô đen lắm phải không?

D - Bạn cũng rẽ ngôi một bên nhưng vuốt cả hai bên tóc
Bạn có tính cởi mở nhưng hơi tò mò. Bạn thích sáng tạo và suy luận chính xác. (Chậc! Có người ganh tị với bạn đấy!). Bạn chỉ cần để kiểu tóc đơn giản, khoe khuôn mặt sáng sủa của mình là hợp với bạn rồi! (Mà nè, đừng để tóc giống Hugo đấy nghen!)

E - Bạn vuốt tóc phía trước xụ xuống mắt
Bạn e dè, khép kín, thích những hoạt động mang tính đơn độc và những nơi yên tĩnh. Nhưng bạn lại thấy cần có người bạn thân thật cá tính, mạnh mẽ và thân thiện. Bạn chọn kiểu tóc có mái trước so le, che vùng trán là được.

Sau khi xem xong mới đọc đoạn này nha! Bạn thuộc típ:
A: Người có tính vui vẻ
B: Người có tính thích tự do
C: Người có tính độc đáo
D: Người có tính cân bằng
E: Người có tính nhút nhát.
lol!
https://lop10a2.123.st/profile.forum?mode=viewprofile&u=1
ColdVampire

ColdVampire

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi boy vuốt tóc...   Khi boy vuốt tóc... EmptySun Apr 06, 2008 6:01 pm

chep chep ! em ko co toc thi` vuot' kiu~ gi` ? Vay thi` em thuoc loai nao` trong day zay confused
olabibi
Tổ Trưỡng
Tổ Trưỡng
olabibi

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi boy vuốt tóc...   Khi boy vuốt tóc... EmptyThu Apr 10, 2008 6:29 am

em hok có tóc thì em thuộc loại sư cọ ! lol!
https://lop10a2.123.st/profile.forum?mode=viewprofile&u=1
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi boy vuốt tóc...   Khi boy vuốt tóc... Empty

Khi boy vuốt tóc...
Trang 1 trong tổng số 1 trang